Diễn đàn Thế Giới Hoá Học

Diễn đàn Thế Giới Hoá Học (https://gimitec.com/chemvn/index.php)
-   GIAO LƯU, KẾT BẠN - FRIENDSHIP MAINTENANCE (https://gimitec.com/chemvn/forumdisplay.php?f=68)
-   -   www.hoahoc.org một trang web hóa học (https://gimitec.com/chemvn/showthread.php?t=2439)

netthubuon 08-18-2007 10:11 AM

www.hoahoc.org một trang web hóa học

minh dang làm web [url]www.hoahoc.org[/url] minh muon xin đặt logo của diễn đàn mình trên diễn đàn của các bạn, và mình cũng sẽ đặt logo của bạn trên diễn đàn của mình ko biết là ý của bạn thế nào?
mà chúng ta có thể cùng nhau liên kết web để phát triển được chứ?

bluemonster 08-18-2007 01:58 PM

[QUOTE=netthubuon]minh dang làm web [url]www.hoahoc.org[/url] minh muon xin đặt logo của diễn đàn mình trên diễn đàn của các bạn, và mình cũng sẽ đặt logo của bạn trên diễn đàn của mình ko biết là ý của bạn thế nào?
mà chúng ta có thể cùng nhau liên kết web để phát triển được chứ?[/QUOTE]

Tính đến nay, mình chỉ phụ trách về nội dung và giao diện của 4rum, theo ý mình, 4rum ko thể đặt logo của bất kì diễn đàn bạn nào cả ! Nhưng các bạn có thể tự do quảng bá về diễn đàn qua việc tạo các topic trong giao lưu, hay trong box web hoá học ... giống như hoahocvietnam.com, chemvn.com, hay diễn đàn của điện tử viễn thông ... đã làm ! Mình rất ủng hộ !

Ngoài ra, bạn muốn đặt logo thì chỉ có thể đặt ở trang chủ, do thầy Quán (quanph) phụ trách. Bạn có thể liên lạc trực tiếp với thầy qua nhắn tin trên diễn đàn hay qua mail:
[email]quanph@hcmuns.edu.vn[/email]

Việc cuối cùng là bạn có thể đặt logo của chemvn lên trang của bạn, hiện nay chưa có logo chính thống, nhưng mình thấy bên hoahocdoisong của chị quynhthi có lấy banner của chemvn làm logo luôn ! đó cũng là một ý tưởng tạm thời tốt ! :hocbong (

Thân chào bạn ! Thanks vì lời ngỏ !

quanghuy_hạnhhoa 08-20-2007 09:03 PM

mình đang định lập 1 room có đủ các môn khó học tự nhiên diendankhtn.com.vn em có thể đặt logo và xin 1 ít mem ở chem ko(:d) (em sẽ đặt logo của chem) đấy chỉ là ý định em sẽ thực hiện tháng tới em đang lo phần host nếu dc mong anh giúp đỡ(:D_)

netthubuon 09-30-2007 09:38 PM

www.hoahoc.org một trang web hóa học

hi, mình làm trang web này mới được có một thời gian, mong anh em có gì ghé thăm và cho em ít ý kiến

tamk3c1_010991 10-01-2007 12:48 AM

trang web của netthubuon nhìn rùng rợn như đi vào thế giới ma quỷ dậy

napoleon9 10-01-2007 08:55 PM

mà sau trang web này có nhiều nguồn thông tin giống trong H2vn.com vậy bạn. bộ không có gì mới hơn hả? vd trong hóa học thực phẩm đó !
nhưng mà cúng đáng khên thật tự mình thiết kế trang web cũng đã khá hay rồi, có nhiều người tham gia nũa cũng có nổ lực rất lớn đó. chúc bạn thành công

netthubuon 10-21-2007 07:20 AM

thực sự mà nói là hiẹn nay có nhiều web, mỗi web có mọt đặc điểm riêng, chúng có những thế mạnh riệng
Như web về hoá học mà mình lập ra thì chỉ nói về hoá học phổ thộng
Với sự ra đời sau 17/08/2007, nhưng mà thực sự là bây giờ mình mới có điều kiện làm, với tâm huyết của nhà giáo, 1 giáo viên hoá học, mình rất mong muốn phát triển nó để là nới dành cho thế hệ hóc inh tìm hiểu kiến thức và trao đổi cho nhau, bởi có nhiều diễn đàn, nhưng mà thực sự mà nói là nó không đi sâu vào 1 lĩnh vưc.
Thế nên chúng ta cần có sự liến kết với nhau, cùng nhau phát triện
Có gì thì xin hãy lien hệ với tôi
Website: [url]www.hoahoc.org[/url]
E_mail: [email]hoahoc.org@gmail.com[/email]
Ym: netthubuon

netthubuon 10-21-2007 07:46 AM

website www.hoahoc.org/forum

[SIZE=5][COLOR=Red]Tuyển Ban Điều Hành Viên Và Cộng Tác Viên[/COLOR][/SIZE]

Hiện nay website [url]www.hoahoc.org/forum[/url] đang cần tuyển điều hành
Rất ming nhận được sự hỗ trợ của các bạn

quanghuy_hạnhhoa 10-21-2007 09:20 AM

Đam mê Hoá Học
-1. Biết cách tổ chức & điều hành Diễn đàn
- 2.Có thời gian online
- 3.Làn người có trách nhiệm với công việc
- 4.Có hiểu biết về quản lí web thì càng tột
tiêu trí thứ 2 thì hơi khó đó bởi bây giờ thì cũng chẳng ai có thời gian online nhiều cả ?

netthubuon 10-21-2007 09:24 AM

tiêu chí đó thực ra mà nói là phải có chút thời gian, nói thời gian ở đây không phải là tháng mới on một lần mà phải là 1 tuần có ít nhất 2 đến 3 buỏi on

Múi giờ GMT. Hiện tại là 04:35 PM.

Developed by: ChemVN. Site: www.chemvn.com.
Bản quyền thuộc về ChemVN.
Ghi rõ nguồn http://chemvn.com nếu bạn trích dẫn hay phát hành thông tin từ website này !