View Single Post
Old 06-23-2009 Mã bài: 41050   #10
tigerchem
Moderator

tigerchem's Avatar

Chem Is Try

Groans: 1
Groaned at 8 Times in 7 Posts
Rep Power: 79 tigerchem is a name known to all tigerchem is a name known to all tigerchem is a name known to all tigerchem is a name known to all tigerchem is a name known to all tigerchem is a name known to all

Hi,
Em ngán ngẩm thiệt tình rồi. Bài viết anh chocolatenoir trích là em đã nói rõ từ đầu đó là trong phạm vi khoa Hóa KHTN ĐHQGTPHCM, em cũng chẳng có tham ý muốn viết tiêu biểu, đại diện, em chỉ viết những gì em biết và trải qua, thời gian em ở khoa mình cũng chỉ chưa tới 5 năm nên cũng chẳng dám nói là biết nhiều để dám nói. Chuyện 1 đề tài đưa ra trình thì dĩ nhiên nó được công khai rộng rãi, bất kì đề tài nào từ tốt nghiệp đến hội thảo, đều phải thông qua 1 hôi đồng duyệt trước, chứ đừng nói đến những bài đăng báo. Ở đây chỉ là ta làm công việc góp nhặt và hệ thống nó lại, đó là 1 công việc gần giống 1 bookkeeper hơn. Bao nhiêu người trong chúng ta sẽ làm chuyện đó ngoài việc nghiên cứu?
Em xin chính thức rút khỏi cuộc tranh luận này.

Chữ kí cá nhânKhi mặt trời lặn dần ở cuối chân trời, viên đá cuội nhỏ nhoi có một cái bóng đổ dài và nó thấy mình vĩ đại.

tigerchem vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn