Go Back   Diễn đàn Thế Giới Hoá Học > ..:: BAN QUẢN TRỊ - MANAGEMENT AND GENERIC FORUM::.. > Đóng góp ý kiến - MEMBERS' OPINIONS

Notices

Đóng góp ý kiến - MEMBERS' OPINIONS Những ý kiến đóng góp trong quá trình xây dựng diễn đàn!

Cho Ðiểm Ðề Tài Này - Thành Lập Box Chuyển Giao Công Nghệ.

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Next Post Next
Old 06-15-2007 Mã bài: 9060   #1
thoidaianhhung
Thành viên ChemVN

Groans: 0
Groaned at 0 Times in 0 Posts
Rep Power: 0 thoidaianhhung is an unknown quantity at this point
Send a message via Yahoo to thoidaianhhung Send a message via Skype™ to thoidaianhhung
Default Thành Lập Box Chuyển Giao Công Nghệ

Xin chào các bạn trên diễn đàn Hóa Học "Word of Chemistry" mình là thành viên mới rất vui được làm quen với các bạn.

Mình có 1 ý tưởng mong muốn Admin và các bạn cùng thảo luận cho ý kiến. Mình đề xuất thành lập Box "Chuyển giao công nghệ" giành cho những lĩnh vực kinh tế liên quan nhiều đến Hóa Học và công nghệ Hóa Học.

Các bạn có thể tham khảo qua Box Chuyển giao công nghệ bên diễn đàn Vật Lý nơi mình làm Mod:

http://www.vatlyvietnam.org/forum/forumdisplay.php?f=84

Trong thời đại của nền Kinh tế tri thức công nghệ là yếu tố quyết định sự thành bại của doanh nghiệp. Box Chuyển giao công nghệ sẽ là nơi mà các Doanh Nhân và nhà khoa học có thể trao đổi tìm thấy các cơ hội hợp tác mà trước nay chúng ta hay bỏ qua.

Tôi không phải là dân Hóa Học nhưng hiện nay tôi đang làm việc trong lĩnh vực đầu tư công nghệ. Chính bản thân tôi đang có những thắc mắc về công nghệ liên quan đến lĩnh vực Hóa Học, rất nhiều thông tin muốn trao đổi với cộng đồng Hóa Học, mong muốn làm rõ các vấn đề kỹ thuật và tìm kiếm cơ hội trở thành đối tác của các bạn.

Rất mong Admin và các member có ý kiến phản hồi để chúng ta sớm lập ra và điều hoành Box Chuyển giao công nghệ phù hợp với sự phát triển của diễn đàn trong tương lai.

Xin chân thành cảm ơn !

thay đổi nội dung bởi: thoidaianhhung, ngày 06-15-2007 lúc 11:21 PM.
thoidaianhhung vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn