PDA

View Full Version : GỬI TÀI LIỆU

kenshin
12-05-2006, 03:51 PM
Xin cho mình hỏi là những tài liệu đưa lên diễn đàn như thế nào. Tài liệu dạng pdf và dạng nén như rar zip thì mình đưa cái nào lên dễ hơn và cách đưa như thế nào.Mong các bạn chỉ mình với

bluemonster
12-05-2006, 04:06 PM
Xin cho mình hỏi là những tài liệu đưa lên diễn đàn như thế nào. Tài liệu dạng pdf và dạng nén như rar zip thì mình đưa cái nào lên dễ hơn và cách đưa như thế nào.Mong các bạn chỉ mình với

Lưu ý, các file đưa lên diễn đàn phải ko quá 1 Mb. Chỉ cần click vào button "Tải file từ máy" là có thể upload lên được ngay !!!
Thông thường thì định dạng nào 4rum chấp nhận cũng upload lên được với tốc độ như nhau !
Nếu file quá nặng (>1Mb) thì bạn nên dùng các trang như filesend.net ; uploading.com hay yousendit.com ... đều được, đây là những trang share file free !
Sau khi share xong thì redirect link trở về diễn đàn thông qua bài post của bạn !
:kham (
Chúc vui !

napoleon9
10-25-2007, 07:37 PM
huynh ơi cho hỏi lúc post bài , sau mỗi bài post có view lúc thì 145 lúc thì 46 hay số gì đó... là sau hả huynh, có lúc thì nó nói ko đủ view thì ko down về được. vậy cho em hỏi quy ước để biết bài đó mình tải lên được bao nhiêu view? chú em thấy nhiều cái ko có view nào hết nhiều cái ít trang nhưng đòi hỏi view khủng làm 1 số người ko down về được.
cho em hỏi luôn dạng file.rar thì làm thế nào mà các huynh đặt pass chemvn cho nó được vậy? chứ thông thường thì ko có pass? cái này hỏi để biết thêm (mong được chỉ tận tình )
thank