PDA

View Full Version : sách và tư liệu hóa thi vào các trường chuyên

vietnguyen_vjt
08-06-2010, 07:39 PM
Mọi người giới thiệu cho mình những cuốn sách hóa hay tư liệu ở đâu đó để thi vào lớp 10 các trường chuyên nhá. Thanks mọi người nhiều lắm

boy_kute2215
08-06-2010, 08:59 PM
Mọi người giới thiệu cho mình những cuốn sách hóa hay tư liệu ở đâu đó để thi vào lớp 10 các trường chuyên nhá. Thanks mọi người nhiều lắm

Bạn có thể xem một vài đề thi tuyển vào trường chuyên khối 10 tại địa chỉ:http://www.lehongphongbh.com/1045-de-thi-chuyen-hoa-va-o-lop-10-tong-hop.html

vânpro^`95
08-06-2010, 09:15 PM
Bạn có ở Hà Nội không ,nêu sở dó bạn đến trường ĐHKHTN hay kí túc xá Mễ Trì xin 1 tập đề của trường ý nhiều năm vừa qua ,hay bạn tìm mua quyển tuyển chọn đề thi vào lớp 10 chuyên môn Hóa Học ở các của hàng sách nha của nhà xuất bản Hà Nội
nêu trong nam thì bạn nên đến xin tập đề thi vào chuyên Lê Hồng Phong hay trường năng khiếu ĐHKHTN ý hay cũng quyển tuyển chọn thi vào 10chuyeen môn hóa học của nhà xuất bản tpHCM
còn nếu bạn ở nơi khác thì cứ ra tiệm sách mà tìm mua mấy quyển đó nêu skhoong xin được tập đề hoặc bạn có thể tìm trong diễn đàn này ở mục "hỏi đáp hóa học phổ thông hay mục đề thi bài tập nhá " có rất nhiều bạn post đề lên rùi
Chúc bạn học tốt nha:24h_072: