PDA

View Full Version : cần sách hữu cơ

khanh
05-31-2007, 03:40 PM
mấy anh chị oai, có anh chị nào có mấy cún cơ sở lý thuyết hoá hữu cơ của trần quốc sơn dzí cún hoá hữu cơ fần bài tập của ngô thị thuận hok ạh, share cho em với

hehe
05-31-2007, 05:50 PM
mấy anh chị oai, có anh chị nào có mấy cún cơ sở lý thuyết hoá hữu cơ của trần quốc sơn dzí cún hoá hữu cơ fần bài tập của ngô thị thuận hok ạh, share cho em với
Mấy cuốn ni cũng có ebook nữa sao !!!
Còn nếu em xin photo, em có ở TP HCM ko, tới KHTN, nghe đồn cyberchem trong trường có đủ !!!
:tinh (

khanh
06-01-2007, 03:22 PM
Mấy cuốn ni cũng có ebook nữa sao !!!
Còn nếu em xin photo, em có ở TP HCM ko, tới KHTN, nghe đồn cyberchem trong trường có đủ !!!
:tinh (
Anh oai, em mà ở TPHCM thì khoẻ òy, có điều em ở phú yên anh ạh :chabit ( , mấy cún đó thì ở đây có ở trong thư viện í, có điều cho đọc tại chỗ thoai :bidanh( , anh có foto cho em dc hok ạh :liemkem (
@bác trang: sách dạy hoá hữu cơ lớp 10 là sao ạh :doivien(

Sam
06-02-2007, 01:12 PM
em đang cần gấp bộ olympic hoá học Việt Nam và Quốc tế với cuốn bài tập hoá phân tích của thầy Dung, anh chị nào có thì share cho em với nhé!!! :vanxin( Cảm ơn anh chị trước :cuoi (

thanhoa
08-31-2009, 09:12 AM
Anh oi có qyển cơ sở hóa hữu cơ Phan tống sơn tập 3(sách cũ năm 80 ấy) thì photo rồi gửi cho em chút, em xin chịu mọi phí tổn, liên lạc theo số dt 01666394964 nha