PDA

View Full Version : TP.HCM-Cần mua Ethyl chloroacetate

tigerchem
10-09-2007, 10:23 AM
Mình cần mua Ethyl chloroacetate CH2ClCOOC2H5, tinh khiết 99%.
CAS 105-39-5
BP 144oC, Density 1.15 g/cm3, Flash Point 54oC

tigerchem
10-10-2007, 12:02 PM
Anh M cho em spam 1 cái để bài này được chú ý vì đang cần gấp hóa chất này. Thanks.

HUYNH PHUONG HA
10-12-2007, 04:51 AM
Co so san xuat hoa chat Truong Thinh do duoc si Nguyen Van Quang la giam doc chuyen cung cap nhieu loai hoa chat cho cac xi nghiep duoc pham trong va ngoai nuoc nhu xi nghiep duoc pham OPC, xi nghiep duoc pham 2/9, khu hoa chat To Hien Thanh va cho Kim Bien, cong ty hoa chat Lywayway...
Rat vui han hanh duoc su ung ho cua cac ban gan xa
Hien co so chung toi co rat nhieu mat hang hoa chat da co giay kiem nghiem cua vien Pasteur va truong Dai hoc khoa hoc tu nhien. Chung toi cung co he thong ban si va le de dap ung nhu cau hoa chat ngay cang nhieu cua cac thanh phan xa hoi
Neu ban co nhu cau ve loai hoa chat, xin vui long lien lac voi nhan vien cua chung toi:
HUYNH PHUONG HA , dia chi email: phuong_ha88@yahoo.com, so dien thoai: 08 9851141 - 08 7161345

tigerchem
10-12-2007, 05:18 AM
Chào bạn Hà,
Mình đã 2 lần gọi thử số điện thoại bạn cung cấp (giờ hành chính) nhưng lần nào bạn cũng đi học rồi, không gặp được, hơn nữa hóa chất mình cần ở trên là hóa chất phòng thí nghiệm, dùng cho tổng hợp (hàng Merk), trong khi đó hình như hóa chất của bạn thuộc lĩnh vực công nghiệp và sinh học, y tế, dược phẩm. Không biết bạn có thể đáp ứng yêu cầu như ở trên của mình không.Nếu được bạn có thể giới thiệu cụ thể hơn mặt hàng của mình (hóa chất Việt Nam, Trung Quốc, hàng công nghiệp hay tinh khiết, hình thức bán, có thể trả giá được ko, có thể đặt hàng được không, số lượng tối thiểu, tối đa cung cấp là bao nhiêu...).
Xin cám ơn bạn.
Thân!