PDA

View Full Version : Mình có thể làm quản lý ?

tuanle1991
12-03-2007, 10:12 PM
Mình tên là Tuấn hiện đang làm quản lý forum của h2vn (nick hiển thị: tuanle) và làm mod của olympiavn.org
Cho mình hỏi mình có thể làm quản lý của web này được không?
Tuy hiện nay mình chỉ mới đang kí nhưng mình sẽ tích cực post bài
Nếu được add mìn hsẽ cố gắng hết mình vì diễn đàn

quanghuy_hạnhhoa
12-03-2007, 11:45 PM
bạn phải chứng minh khả năng của bạn đã chứ ai lại lấy thành tích ra để làm gốc.chưa có 1 đóng góp gì sao làm quản lý được ! (nếu bạn có khả năng và tích cực chũng tôi sẽ ủng hộ )

tuanle1991
12-04-2007, 01:30 AM
Mình tên là Tuấn hiện đang làm quản lý forum của h2vn (nick hiển thị: tuanle) và làm mod của olympiavn.org
Đây là profile của mình bên h2vn.com
http://www.h2vn.com/community/index.php?action=profile
Mình đã víêt được gần 500 bài bên đó. Gìơ bên này mìn cũng chưa bíê tvíêt gì nữa vì những gì có mính đã víêt bên kia hế trồi.
Nếu mình được làm quản lý forum thì mình sẽ có hết sức
Thân

napoleon9
12-04-2007, 01:47 AM
vậy thì bạn viết bài về vấn đề gì mà bạn giỏi nhất ấy? rồi chúng tớ coi trình độ của bạn có thể chấp nhận được ko? nếu chưa đủ năng lực thì ráng lĩnh hội thêm kiến thức rồi làm. cần gì phải làm mod mới học được nhỉ? chỉ cần học hỏi nhau là chín thôi? cần gì phải là mod
ở đây cúng có nhiều cao thủ trong olympia hay H2vn qua đây phục vụ thôi ! chủ yếu là học hỏi lẫn nhau mà tiến bộ thôi

bluemonster
12-04-2007, 02:25 AM

Mình xin trả lời chung cho bạn tuanle1991 và thongqn1992 !

Nội qui của chemvn rất khắc khe trong việc bầu chọn BQT, vì diễn đàn hướng tới một sân chơi học thuật cao cấp nhất về hóa học, đương nhiên BQT sẽ phải có kiến thức đủ tầm để quản trị box đó ! Hai bạn chưa chứng tỏ được mình trên chemvn, hơn nữa, riêng bạn thongqn1992 có nhiều bài spam và đang nằm trong tầm ngắm của BQT.

Mình đã xem qua tuổi hai bạn đang kí trên 4rum, nói chung nếu có trở thành BQT thì chỉ ở box phổ thông, nhưng box phổ thông bây giờ đang tiến đến ổn định, với đội ngũ moderator có thể tin tưởng được, nên đươg nhiên ko cần thêm nữa !

Tóm lại bạn nếu muốn làm moderator ở chemvn thì hãy cố gắng khẳng định mình nhiều hơn !

Thay mặt BQT trả lời !
Thân !