PDA

View Full Version : Chúc mọi người đón tết cổ truyền vui vẻ!

ThuXĐ
02-01-2008, 03:09 AM
:ngo 1 ( Trong năm con heo vàng này thì nhiều khả năng hôm nay là lần cuối tớ dạo bước vô đây. Ngày mai tớ lên đường về wê đón tết cùng gia đình. Sẽ có rất nhiều chuyện vui, nhiều việc phải làm nên không lên mạng được. :doctor ( :liemkem ( (Chủ yếu là tớ bận măm măn ấy mà). Phải 10 ngày nữa tớ mới lại có mặt ở SG. Không bit lúc đó có họp mặt đầu năm không nhỉ. Thui tớ bimbim mọi người nhé. Hẹn gặp lại sau kỳ nghỉ tết no nê he he he. Nghĩ đến tết là cái bao tử của tớ lại sôi lên sùng sục nhé. :chautroi Hu Hu hix hix hi vọng năm mới sẽ không lên thêm kilô nào nữa mua quần áo hu hu hu không có cỡ nào cho mình nữa rùi hu hu hu. :ngo 1 ( Buồn quá đi ăn kem cho đỡ :liemkem ()

khanh
02-06-2008, 08:01 PM
Năm mới Mậu Tí em xin chúc 4r hóa trường ĐHKHTNTpHCM chemvn:
- Các anh, chị ( còn là SV) học thật tốt, đạt nhiều KQ tốt, ra trường có việc làm ngay.
- Các thầy, cô đạt nhiều thành công trong công việc giảng dạy
- Các anh chị (12) thi đậu ĐH mà mình muốn
- Các bạn , các em cố gắng học tốt đạt những KQ thật tốt trong học tập.
- Mọi người đều có sức khỏe cho 1 năm làm việc mới.
- CHEMVN ngày càng phát triển và mở rộng trở thành nơi gặp gỡ và trao đổi lớn nhất của sv chuyên ngành hóa ở VN và ở nước ngoài tại VN.
Chúc tất cả đều gặp nhiều may mắn trong cuộc sống :quatang(
HAPPY NEW YEAR :yeah (

tieulytamhoan
02-06-2008, 08:28 PM
Chúc bạn có 1 bầu trời sức khỏe, 1 biển cả tình thương, 1 đại dương tình bạn, 1 điệp khúc tình yêu, 1 người yêu chung thủy, 1 sự nghiệp sáng ngời, 1 gia đình thịnh vượng.

Chúc cả gia đình bạn vạn sự như ý, tỉ sự như mơ, triệu triệu bất ngờ, không chờ cũng đến!

Năm mới Tết đến. Rước hên vào nhà. Quà cáp bao la. Mọi nhà no đủ. Vàng bạc đầy hũ. Gia chủ phát tài. Già trẻ gái trai. Sum vầy hạnh phúc. Cầu tài chúc phúc. Lộc đến quanh năm. An khang thịnh vượng!

Cung chúc tân niên, sức khỏe vô biên, thành công liên miên, hạnh phúc triền miên, túi luôn đầy tiền, sung sướng như tiên. :yeah (

Xuân này hơn hẳn mấy xuân qua.
Phúc lộc đưa nhau đến từng nhà.
Vài lời cung chúc tân niên mới.
Vạn sự an khang vạn sự lành

Đầu xuân năm mới chúc BÌNH AN,
Chúc luôn TUỔI TRẺ chúc AN KHANG.
Chúc sang năm mới nhiều TÀI LỘC,
Công thành danh toại chúc VINH QUANG..

CUNG kính mời nhau chén rượu nồng
CHÚC mừng năm đến, tiễn năm xong
TÂN niên phúc lộc khơi vừa dạ
XUÂN mới tài danh khởi thỏa lòng
VẠN chuyện lo toan thay đổi hết
SỰ gì bế tắc thảy hanh thông
NHƯ anh, như chị, bằng bè bạn
Ý nguyện, duyên lành, đẹp ước mong

Mừng 2008 phát tài phát lộc. Tiền vô xồng xộc, tiền ra từ từ. Sức khoẻ có dư, công danh tấn tới. Tình duyên phơi phới, hạnh phúc thăng hoa. Xin chúc mọi nhà một năm ĐẠI THẮNG!!! :yeah (:yeah (:yeah (

- :•.(¯`°´¯).• ¤*•,¸.¸,¤*•,¸.¸, •*¤*•,¸.CHÚC MỪNG NĂM MỚI,•*¤*•,¸.¸, •*HAPPY•*HAPPY NEW YEAR *•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸ ,•*¤*•,¸.,•*¤*•,¸.¸, •*?,•*¤*•,¸.,•*¤*•,¸ .¸,•*?*¤*•,¸.¸,•* ..^^..

<embed type="application/x-mplayer2" pluginspage="http://www.microsoft.com/Windows/MediaPlayer/" name="mediaplayer1" showstatusbar="1" EnableContextMenu="false" autostart="true" width="480" height="150" transparentstart="1" loop="0" controller="true" src="http://YahooBox.Net/out.php/i2993_HappyNewYearABBA.mp3"></embed>

amour de chimie
02-07-2008, 12:37 AM
năm mới ,đệ cũng xin chúc tất cả các member của chem mạnh khoẻ , zuizẻ, vạn sự như ý

theanhlathe01
02-07-2008, 02:21 AM
chúc mọi người một năm mới thật may mắn và nhiều tiền lì xì hơn nmă trước

HoahocPro
02-07-2008, 07:38 AM
Hi hi, lớn tướng cả rồi còn ai lì xì nữa!
Em cũng chúc tất cả mọi người trên chemvn một năm mới vui vẻ và hạnh phúc, đạt nhiều điều mà mình mong muốn.
Hic, tối 30 sao chẳng có ai cả, mỗi mình em đơn độc thui!

quanghuy_hạnhhoa
02-07-2008, 08:09 AM
đã sắp 12 giờ rồi thời khắ chuyển giao của 1 năm đã sắp đến hãy bước ra ngoài hít 1 hơi thở của năm cũ nhìn lại ngôi nhà năm cũ .Nhìn bầ u trời đêm . nhìn con đường để cảm nhận năm mới đang đến!!!! the la da ko dc nhìn mặt trời của năm cũ !!!!!
chúc mọi người năm mới bình an !! sức khỏe may mắn và thành công !!!!!

victory71986
02-07-2008, 10:30 AM
Bây giờ là 10h30' tố đêm 30 một mình ngồi trên máy vào đây củng thấy 1 mình buồn we' chắc gờ này mấy bạn đang đón tết bên ngoài cùng người thân và bạn bè.Thôi năm mới mình chúc mọi người vui vẻ tràn đày hạnh phúc bên người thân và bạn bè "năm mới thêm tuổi mới ,học hành sẽ tiến tới,niềm vui phơi phới". hi hi :),chắc mình là người cuối cung rồi

HoahocPro
02-07-2008, 10:33 AM
Còn em nữa nè, vẫn ngồi đến phút cuối, đang bận in mấy cái đề tết nghiền, sang năm phục thù vụ thi HSG QG, Hic!

theanhlathe01
02-07-2008, 10:57 AM
mình cũng ngồi nhà ăn tết chung với cái pc nè! chúc mọi người năm mới học giỏi hơn năm cũ nha

Bo_2Q
02-07-2008, 11:59 AM
:ungho ( Chúc cả gia đình ChemVN 1 năm mới an lành hạnh phúc , nhiều may mắn và thành công ^^. Em đi xem pháo hóa đây :hocbong (

tigerchem
02-07-2008, 01:59 PM
Chúc mọi thành viên chemvn đón 1 cái tết thật vui và hạnh phúc cùng gia đình, bạn bè và người thân, chúc cho công việc học tập, nghiên cứu và sự nghiệp của mỗi người đều phát triển, năm sau có nhiều điều mới tốt đẹp hơn năm cũ, chúc cho cộng đồng chemvn nói riêng và mọi người nói chung luôn giữ được đoàn kết, thân ái và cùng giúp nhau tiến bộ.

Chúc năm Mậu Tý thành công, thành đạt và hạnh phúc, an lành trong cuộc sống với tất cả mọi người, mọi nhà!

Cung chúc tân xuân!

Chúc mừng năm mới!

TNT_TNT
02-08-2008, 02:48 AM
Năm mới đến rùi, xin chúc tất cả thầy cô, các sư huynh sư tỷ, các bạn và các em một năm mới dồi dào sức khỏe!!! ( sức khỏe là điều kiện cần cho mọi vấn đề...)
:quyet ( :quyet ( :quyet (