PDA

View Full Version : học hóa Polymer

Ngochaichemical
03-29-2008, 06:17 AM
Em dang da theo hoc ngang hoa voi chuyen nganh phan tich, em it duoc hoc ve hoa hoc Polymer va hien nay em dang muon tin hieu mot chut thong tin ve no de co the di lam trong linh vuc nạy Ngoai ra anh chi nao co chut kien thuc lien quan den Rượu thi noi cho em voi.
Thank!

aqhl
03-29-2008, 06:36 AM
bạn có thể đăng kí các môn học về polymer bên Hóa Lý như môn tự chọn, hoặc đi học dự thính cũng được, hoặc lười nữa thì mượn tập hay tài liệu của các bạn bên Hóa Lý về nhà tự đọc. Cả 1 ngành học bao la, bạn lên đây nhờ dạy cho bạn, chắc ko khả thi đâu.

PS. nhớ sửa lại tiếng Việt có dấu, nếu ko bài này sẽ được move vào "thùng rác".

hypericum
04-02-2008, 01:37 AM
Bạn chỉ cần đọc một số tài liệu cơ bản như:

* Tính chất cơ lý ( Thầy Hoàng Ngọc Cường dạy)
* Biến tính Polyme và Vật liệu composite ( Thầy Hà Thúc Huy dạy)
Sau đó bạn có thể tìm tài liệu khác mà đọc
(...plastics@yahoo.com)

C.H.V
04-05-2008, 08:18 AM
Hóa học polymer liên quan rất nhiều đến kiến thức hóa hữu cơ, học hữu cơ tôt bạn có thể dễ dàng bay nhảy trong lĩnh vực polymer. Ngoài ra trên thư viện trường cũng có nhiều sách về polymer, bạn có thể tham khảo.thân

meoconbeomupmip
06-10-2008, 04:23 PM
bạn Hypericum oiii. 2 taùi liệu
* Tính chất cơ lý ( Thầy Hoàng Ngọc Cường dạy)
* Biến tính Polyme và Vật liệu composite ( Thầy Hà Thúc Huy dạy)
bán có cho mình mượn dc hem. hay chỉ chỗ mình đi mua. thanks

satthududaydien
06-28-2008, 11:10 PM
Bạn cần mấy tài liệu đó thì lên phòng polymer I65, gặp Thịnh nha, rất vui được trao đổi với bạn về lĩnh vực này. Tài liệu ko cần mua, có thể cho bạn mượn photo. Mấy môn đó mình cũng thích lắm nên có thể giúp được bạn.

hypericum
07-08-2008, 12:49 PM
Chao ban meoconmupmip (ten hay that!!!),Neu ban chua co tai lieu ve polyme thi minh cho ban luon!
Lien he email hypericumdalat@aol.co.uk.