PDA

View Full Version : Ban nick saowata

Admin
04-28-2009, 12:09 AM
Lập những bài viết "Đố hay_hay đố", Admin đã giúp merge với một thread chung là "Đố vui" vốn đã là một topic thâm niên, được xây dựng như một topic chung "Nhờ download tạp chí vậy".

Sau khi Admin pm nhắc nhở saowata, và nhận được một pm phản hồi tỏ ý bất mãn. Cậu bất mãn chuyện gì???

+ Tốn time Admin: Dọn rác
+ Tốn space diễn đàn: Khi lập nhiều topic có cùng nội dung
+ Tốn năng lượng Admin: Tớ đang bực mình, gặp tin nhắn của cậu tớ thêm bực, chỉ muốn ban thẳng thôi. Chẳng nói năng nhiều. Ở ChemVN nó thế, đúng luật, chấp nhận luật thì vào chơi, thế nhé.

Một điều không chấp nhận được: Sai nội qui còn giận hờn vu vơ

Reference:
Nội dung mess Admin nhắc nhở:
Muốn đố gì thì vào đây nhé, hôm trước tôi đã merge giúp một topic rồi. Hi vọng hợp tác:
http://chemvn.net/chemvn/showthread.php?t=1230&page=25

Nhận được mess phản hồi:

Tính tình
một người kì khôi!Mặc dù em nhỏ hơn anh 7 tuổi nhưng cách nói của anh hơi .....không phải hơi nữa mà là quá kì luôn : không xem người khác ra gì , hách dịch .......Dù có xóa em ra khỏi diễn đàn cũng được( một diễn đàn cực kì kì cục nhưng em thích nó!!!!)
Anh chỉ có cái tốt là tạo ra nó thôi!!!!!!!!!!!!:24h_013:

Xin nói rõ, tớ cũng chẳng khuyến khích mấy em bé bé nào đó tương tự vào viết bừa bãi, tớ nhắc nhở chỉ là lúc vui, đã vi phạm nội qui chỉ có Recycle Bin thẳng tiến. Thắc mắc dỡ hơi thì ... cứ lập nick mới nhé.

saowata có lẽ không thích hợp chơi ở ChemVN, mong bạn tìm ra sân chơi thích hợp trước khi tớ ban luôn ip. Như site hoahoc.org chẳng hạn. Good place!!!