PDA

View Full Version : Thắc mắc tí...

pluie
09-27-2006, 03:33 PM
BM ơi, pluie hông biết chuyện gì đang xảy ra mà sau 3 tháng "ngủ hè" vào lại 4rum thấy mình bị mất hơn 50 bài, chỉ còn có 56 bài thui (trc kia mình có hơn 100). 1 tuần nay vào dạo vài vòng, post 1,2 bài gì đó, nhưng hôm nay vào lại thấy bị mất tiếp, chỉ còn có 47 bài thui. :batthan ( . Nhờ BM xem lại dùm... thanks in advance

bluemonster
09-27-2006, 03:59 PM
BM ơi, pluie hông biết chuyện gì đang xảy ra mà sau 3 tháng "ngủ hè" vào lại 4rum thấy mình bị mất hơn 50 bài, chỉ còn có 56 bài thui (trc kia mình có hơn 100). 1 tuần nay vào dạo vài vòng, post 1,2 bài gì đó, nhưng hôm nay vào lại thấy bị mất tiếp, chỉ còn có 47 bài thui. :batthan ( . Nhờ BM xem lại dùm... thanks in advance
hehehe, dễ thôi ! Vì Pluie lâu quá ko thấy ghé nên hơi bị bất ngờ là đúng !!!
http://www.compchem.hcmuns.edu.vn/chemvn/showthread.php?t=603
Bạn đọc trước đi !
chính vì đã có sự thay đổi cơ cấu nên bây giờ việc dọn rác trong 4rum hồi trước đến giờ trở nên quan trọng, cũng sắp sinh nhật 4rum rồi còn gì !!!
Bây giờ ko chỉ có BM xoá bài mà còn các mod nữa, nên bây giờ số bài tuy giảm đáng kể nhưng được cái 4rum bây giờ toàn bài chất lượng !!! :ungho (
Thế nhé ! Chúc vui !!!

pluie
09-30-2006, 08:55 PM
Hông phải đâu BM ơi, mấy bài pluie xì pam vẫn còn nguyên (he he). Trong khi bài gần đây nhất là hướng dẫn cho 1 bạn chổ down sách về Quantum thì lại mất (pó chiếu)........

bluemonster
09-30-2006, 08:59 PM
Hông phải đâu BM ơi, mấy bài pluie xì pam vẫn còn nguyên (he he). Trong khi bài gần đây nhất là hướng dẫn cho 1 bạn chổ down sách về Quantum thì lại mất (pó chiếu)........
hix, cái này phải giải quyết thắc mắc triệt để cho mem mới được !!! alo alo, xin cho máy kết nối với aqhl ạ !!! aqhl là người phụ trách del bài của pluie nhiều nhất ! :sacsua (

aqhl
09-30-2006, 09:11 PM
Hehe, mình tính del luôn cả topic "need quantum chemistry" luôn. Người ta share đầy ra đó, ko chịu đi tìm, lại lên hỏi lung tung. Mình chưa kịp del thì có nhiều thành viên lên kiếm bài spam, thấy cũng tốt, nên để lại. Bài của pluie mình thấy ko có đóng góp gì đáng kể, chỉ là chỉ chỗ down, nên mình dọn dẹp luôn.

PS. à mà hình như diễn đàn hocsinhphanthiet dạo này ko hoạt động nên pluie mới quay lại đây đấy nhẩy?