View Single Post
Old 06-24-2009 Mã bài: 41079   #13
tigerchem
Moderator

tigerchem's Avatar

Chem Is Try

Groans: 1
Groaned at 8 Times in 7 Posts
Rep Power: 79 tigerchem is a name known to all tigerchem is a name known to all tigerchem is a name known to all tigerchem is a name known to all tigerchem is a name known to all tigerchem is a name known to all

Hi,
Em đã nói là chính thức rút lui khỏi cuộc tranh luận này. Nhưng xitin đã trích đích danh bài viết của em thì em phải có ý kiến. Em viết hơi nhiều, nên đọc hay không là quyền cá nhân của mỗi người, nhưng một khi đã dùng nó để trích dẫn thì vui lòng dùng chính xác toàn bộ ý chứ đừng trích 1 đoạn rồi phê phán. Ý kiến của em trước sau vẫn là ủng hộ chuyện đăng đề tài, nhưng đăng như thế nào phải cụ thể. Từ đầu đến giờ ngoài anh Teppi, chẳng ai có 1 ý cụ thể nào hơn mà chỉ lao vào chỉ trích em rằng không cho phép đăng thông tin công khai là ngăn cản tiến bộ, trong khi ý em thực sự không phải như vậy. Em chỉ muốn chúng ta làm việc hiệu quả chứ không phải lao vào tranh cãi vô ích bằng những từ đao to búa lớn, những từ chung chung đại loại mà chẳng có giải pháp cụ thể. Em không cần mọi người chỉ đạo, định hướng, khuyên răn, dạy bảo rằng thế giới đang như thế này, chúng ta đang như thế kia, nếu ai có 1 kế hoạch cụ thể xin post lên, còn không em xin phép sẽ xóa hết những bài viết của mình, cho rộng đất diễn đàn, chứ em thấy viết ra đã rỗi hơi lắm rồi, không muốn nó trở thành cái đề tài để ngồi cãi bất tận 1 chuyện chẳng ăn nhập và cũng chẳng đáng gì để ngồi nói suông thế này.

Chữ kí cá nhânKhi mặt trời lặn dần ở cuối chân trời, viên đá cuội nhỏ nhoi có một cái bóng đổ dài và nó thấy mình vĩ đại.

tigerchem vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Những thành viên sau CẢM ƠN bạn tigerchem vì ĐỒNG Ý với ý kiến của bạn:
Ocean (06-24-2009)