Go Back   Diễn đàn Thế Giới Hoá Học > CHEMVN MARKET > CHEMISTRY JOBS

Notices

CHEMISTRY JOBS Chemists show-off trước nhà tuyển dụng - Thông tin việc làm cho chemists

Cho Ðiểm Ðề Tài Này - Tìm việc làm.

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Next Post Next
Old 02-22-2010 Mã bài: 54090   #1
nemo775
Thành viên ChemVN

Groans: 0
Groaned at 0 Times in 0 Posts
Default Tìm việc làm

Mình tốt nghiệp Cử nhân hóa - Đại học Cần Thơ. Khi mới ra trường đã làm ở công ty sx mực in được 2 tháng, sau đó mình về quê mình - Trà Vinh để đi dạy, đến nay đã một năm rưỡi. Công việc cũng tạm ổn. Tuy nhiên, do mình ở trọ nên lương lãnh ra tháng nào là tiêu hết tháng ấy. Mình không giúp được gì cho gia đình nên cảm thấy buồn lắm.
Mình rất có tâm huyết với học trò. Nhưng môi trường này hình như không hợp với mình, cảm thấy rất chán nản, một phần cũng vì lương thấp nữa.
Giờ mình rất muốn đi làm, mình muốn tìm một công việc ở Sài Gòn, thuộc kĩ thuật, lương đủ sống và dư một ít cho mẹ. Mình cũng nhanh nhẹn lắm, lúc trước đi học mình cũng có làm thêm nhiều nghề lắm: phát thư, phát tờ rơi, bán hàng hội chợ, dạy kèm, sắp xếp bàn tiệc... và chơi được nhiều môn thể thao: bóng đá, bóng bàn, cầu lông, bóng chuyền, đá cầu nhưng mà chơi không hay lắm. Mình cũng dễ làm quen và dễ gần.
Mình tốt nghiệp loại khá, sức khỏe tốt, cao 1m62, nặng 46kg, giới tính nữ (chắc nãy giờ các bạn tưởng mình con trai, hihi)
Mình không có kinh nghiệm và nhưng rất nhiệt tình. Hy vọng các bạn giới thiệu giúp mình một công việc. Mình cảm ơn rất nhiều.
Mail: tho.anh775@gmail.com
Nick: tho_anh775
nemo775 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Những thành viên sau CẢM ƠN bạn nemo775 vì ĐỒNG Ý với ý kiến của bạn:
complexchemistry (05-05-2010), nguyencyberchem (02-23-2010)

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn