Go Back   Diễn đàn Thế Giới Hoá Học > ..:: TÀI NGUYÊN CỦA CHEMVN - CHEMVN'S RESOURCE ::.. > WEBSITE HÓA HỌC TRONG VÀ NGOÀI NƯỚC - CHEMICAL WEBSITES AND FORUMS

Notices

WEBSITE HÓA HỌC TRONG VÀ NGOÀI NƯỚC - CHEMICAL WEBSITES AND FORUMS Tất cả những đường dẫn hữu ích sẽ giúp bạn tới đích sớm nhất !

Cho Ðiểm Ðề Tài Này - trang web của lớp cao học hóa ĐHSP HN.

Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 04-28-2009 Mã bài: 38274   #1
atox03
Thành viên ChemVN

Groans: 0
Groaned at 0 Times in 0 Posts
Send a message via Yahoo to atox03
Default trang web của lớp cao học hóa ĐHSP HN

Xin phép làm phiền các bạn một chút! mình đang phải thực hiện nhiệm vụ quảng cáo cho forum của lớp cao học K17, Khoa hóa học, trường ĐHSPHN, diễn đàn của chúng mình tại địa chỉ http://hoak17.edu.tf tại đây, các ban có thể trao đổi và được giải đáp những vấn đề liên quan đến hóa học ở các cấp học: đại hoc, cao đẳng, trung học phổ thông, các vấn đề tin học cơ bản, các vấn đề liên quan đến cuộc sống cũng như tán gẫu với nhau... chúng mình đang cố gắng xây dựng một diễn đàn mạnh về hóa học, đặc biệt là hóa học phổ thông. Do diễn đàn mới được thành lập nên có thể còn có ít thành viên tham gia hoạt động, nhưng chúng mình sẽ cố gắng hết sức, mong nhận được sự ủng hộ của tất cả các bạn! Xin lỗi vì đã làm phiền, cảm ơn vì bạn đã bỏ chút thời gian để đọc topic này!

atox03 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Những thành viên sau CẢM ƠN bạn atox03 vì ĐỒNG Ý với ý kiến của bạn:
clayqn88 (05-22-2009)
  Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn