Go Back   Diễn đàn Thế Giới Hoá Học > ..:: TÀI NGUYÊN CỦA CHEMVN - CHEMVN'S RESOURCE ::.. > E-LIBRARY > TÀI LIỆU HOÁ LÝ - PHYSICAL CHEMISTRY EBOOKS

Notices

TÀI LIỆU HOÁ LÝ - PHYSICAL CHEMISTRY EBOOKS tất cả những tài liệu về hóa lí bạn sưu tầm hay biên soạn hãy chia sẽ vào đây nhé

Cho Ðiểm Ðề Tài Này - tìm luận văn của anh Trần Quang Thuận.

Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 06-18-2009 Mã bài: 40738   #1
l_t_huyen1987
Thành viên ChemVN

l_t_huyen1987's Avatar

thienthan

Groans: 0
Groaned at 0 Times in 0 Posts
Rep Power: 0 l_t_huyen1987 is an unknown quantity at this point
Send a message via Yahoo to l_t_huyen1987
Default tìm luận văn của anh Trần Quang Thuận

Em đang làm đề tài tốt nghiệp, em làm masterbatch PVa/clay trên nền nhựa tinh bột. gần giống đề tài tốt nghiệp của anh Trần Quang Thuận khoa hóa, học tiếng Pháp. Em cần điều kiện thực nghiệm giống anh Thuận. không biết có thành viên nào trên diễn đàn từng là bạn hay là anh Thuận còn lưu file hoặc biết cách nào chỉ em tìm được cuốn luận văn đó nhé!Cuốn đó là anh Thuận làm biến tính đất sét bằng PVA rồi trộn với tinh bột bằng phương pháp dung dịch(bằng tiếng pháp)
Ai có chia sẻ với em nhé!em cần gấp lắm, em lên thư viện không tìm thấy, ở phòng thí nghiệm polymer hóa lý cũng không còn lưu lại!
l_t_huyen1987 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 06-18-2009 Mã bài: 40739   #2
chocolatenoir
Moderator

Groans: 3
Groaned at 6 Times in 5 Posts
Rep Power: 56 chocolatenoir is just really nice chocolatenoir is just really nice chocolatenoir is just really nice chocolatenoir is just really nice

Trích:
Nguyên văn bởi l_t_huyen1987 View Post
Em đang làm đề tài tốt nghiệp, em làm masterbatch PVa/clay trên nền nhựa tinh bột. gần giống đề tài tốt nghiệp của anh Trần Quang Thuận khoa hóa, học tiếng Pháp. Em cần điều kiện thực nghiệm giống anh Thuận. không biết có thành viên nào trên diễn đàn từng là bạn hay là anh Thuận còn lưu file hoặc biết cách nào chỉ em tìm được cuốn luận văn đó nhé!Cuốn đó là anh Thuận làm biến tính đất sét bằng PVA rồi trộn với tinh bột bằng phương pháp dung dịch(bằng tiếng pháp)
Ai có chia sẻ với em nhé!em cần gấp lắm, em lên thư viện không tìm thấy, ở phòng thí nghiệm polymer hóa lý cũng không còn lưu lại!

Mặc dù thư viện KHoa không lưu lại là điêu hơi bất ngờ (hay bạn này không được làm KHóa luận mà chỉ tiểu luận tốt nghiệp thôi).
Em liên lạc với thầy cô giáo hướng dẫn xem sao. Hay thầy cô phản biện đề tài.
Nếu học lớp tiếng Pháp có khi chỉ viết bằng tiếng Pháp, khi đo thì liên lạc với thầy cô phụ trách ÀU mới có (ở KHoa Hóa - ĐH KHTN TpHCM thì là cô Kiều Xuân)

Chữ kí cá nhânLéna: top 5 events which change my life

chocolatenoir vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 06-19-2009 Mã bài: 40757   #3
bluemonster
Wipe out Lazy Man

bluemonster's Avatar

Groans: 28
Groaned at 16 Times in 10 Posts
Rep Power: 107 bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all
Send a message via ICQ to bluemonster Send a message via Yahoo to bluemonster

Trích:
Nguyên văn bởi l_t_huyen1987 View Post
Cuốn Khoá luận của anh Trần Quang Thuận mấy hôm trước mình vẫn thấy trên phòng Polymer. Em có thể tìm lại kĩ hơn. Ngoài ra, các Khoá luận nếu không có lưu ý đặc biệt của supervisor Dr. Ha Thuc Huy thì vẫn có một bản lưu trong máy, kể cả folder của anh Thuận.

Đề tài Masterbatch PVa/Clay cũng được nhiều anh chị trong phòng Polymer làm qua, đề tài tốt nghiệp của anh Thuận chỉ là một trong số đó.

Các procedure dùng tương tự nhau, không có gì mới cả, nên em có thể tham khảo ở các đề tài khác trong phòng. Từ đó lần theo references sẽ kiếm đầy đủ.

Trích:
Nguyên văn bởi chocolatenoir
Nếu học lớp tiếng Pháp có khi chỉ viết bằng tiếng Pháp, khi đo thì liên lạc với thầy cô phụ trách ÀU mới có (ở KHoa Hóa - ĐH KHTN TpHCM thì là cô Kiều Xuân)
Em thấy cô Xuân không phụ trách lưu giữ riêng các đề tài khoá luận của lớp Pháp. Cô chỉ lưu giữ các đề tài trong nhóm hoặc trong bộ môn vô cơ.

Thân ái.

Chữ kí cá nhân
Chemistry is a practical science, the theories can't make practices, they just be used to explain practices !
"Thanks" on ChemVN ... SOS

bluemonster vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
  Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn